All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

Leave our people out of herdsmen killing in Ebonyi – Benue...

Khad Muhammed
News

Enugu Rangers’ enthusiasts celebrate Ugwuanyi’s resilience, jinx breaking spirit

Khad Muhammed
News

Nigerians scared to speak, no distinction between APC, PDP – Fani-Kayode

Khad Muhammed
News

Biafra: Ebubagu not after ESN, IPOB in south easth – Umahi

Khad Muhammed
News

BREAKING: Father Mbaka Asked Buhari For Contracts As Compensation But Was...

Khad Muhammed
News

‘It’s not easy to manage a squad like Madrid’s ‘ ―...

Khad Muhammed
News

Messi informs Barcelona of his future plan

Khad Muhammed
Crime

Boko Haram terrorists attack Kanamma in Yobe

Khad Muhammed
News

Brace up for financial challenges, EFCC, AML/CFT Forum tell NGOs, CSOs

Khad Muhammed
News

Europa League: Pires predicts Villarreal, Arsenal clash

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...