All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

IPOB: Why I invited soldiers to Orlu – Imo Gov, Uzodinma

Khad Muhammed
News

Union workers barricade Port Harcourt International Airport in protest

Khad Muhammed
News

Real Sociedad vs Man United: Daniel James’ assist to me was...

Khad Muhammed
Crime

Kagara abduction : Gov Bello explains why most Niger schools are...

Khad Muhammed
News

I have no godfather – Makinde

Khad Muhammed
News

Nwaogu hails Gov Ikpeazu over NBS report, says result sustainable

Khad Muhammed
Crime

Police arrests 2 women who allegedly pound children to make ‘charms’...

Khad Muhammed
News

Lekki Port project will bridge the gap in Nigeria’s Maritime Infrastructure

Khad Muhammed
Crime

Police intercepts lorry load of ‘palliatives mattresses’ in Bayelsa, arrest two...

Khad Muhammed
Crime

I would have lost my leg if I did not flee...

Khad Muhammed

Featured

Hausa

Tsohon ɗan takarar shugaban ƙasa a PDP ya fice daga jam’iyyar...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Fiye Da Mutum 3,300 Sun Mutu A Yaƙin Iran

Muhammadu Sabiu
Hausa

ADC Ta Saka Ranar Rantsar Da Sabbin Shugabanninta A Najeriya

Muhammadu Sabiu
Hausa

Harin Jirgin Yaƙi Ya Hallaka Mutane Da Dama A Iyakar Borno...

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

Tsohon ɗan takarar shugaban ƙasa a PDP ya fice daga jam’iyyar...

Tsohon ɗan takarar shugaban ƙasa a jam’iyyar Peoples Democratic Party (PDP), Mohammed Hayatu-Deen, ya fice daga jam’iyyar tare da komawa African Democratic Congress (ADC), inda ya ce dalilinsa shi ne matsalar tsaro da ke ƙara ta’azzara, hauhawar farashin rayuwa, da kuma damuwa kan raguwar sararin dimokuraɗiyya a Najeriya.Hayatu-Deen ya...