All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
Crime

Ex-Security Adviser Accused Of Rape Petitions Bayelsa CJ Seeking Case Transfer

Khad Muhammed
News

Abia 2019: PDP chieftain, Suleiman Ukandu slams APC guber flagbearer, Uche...

Khad Muhammed
Crime

EFCC Arraigns Four For Diverting N1.3bn Belonging To Police

Khad Muhammed
News

How Boko Haram attacked four Borno villages – NEMA confirms 8...

Khad Muhammed
Entertainment

New minimum wage: Nigerian workers most used – I Go Die...

Khad Muhammed
News

Chanchangi Airlines Operations Remain Grounded, Says NCAA

Khad Muhammed
News

5,000 APC members join PDP in Delta

Khad Muhammed
Law

Abaribe, Fani-Kayode Helped Nnamdi Kanu Disappear From Nigeria, Lawyer Tells Court

Khad Muhammed
News

2019: How INEC plans to rig election in favour of APC...

Khad Muhammed
Crime

Hit-and-run driver kills NDLEA officer in Jigawa

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...