All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

Rowdy session in Kogi Assembly as Deputy Speaker stages walkout over...

Khad Muhammed
News

Ekiti consumers’ chairman accuses BEDC of threatening his life, petitions police,...

Khad Muhammed
News

Anambra State Assembly Speaker impeached

Khad Muhammed
News

EPL: Eden Hazard’s brother, Thorgan reveals how Chelsea star will leave...

Khad Muhammed
News

Odi/Zaki-Biam massacres: More trouble for Obasanjo, Danjuma as group wants ex-leaders...

Khad Muhammed
News

Presidency Identifies Owners Of Cattle Causing Problem In Nigeria

Khad Muhammed
News

Good brains are in APC, yet Nigeria is not working –...

Khad Muhammed
News

Reason Oshiomhole can’t lead APC – Ukweni

Khad Muhammed
News

Oshiomhole: Reps member, Kurfi attacks Okorocha , others over APC chairman

Khad Muhammed
Crime

Man to die by hanging for killing aged father

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...