All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

We are overtaxed – Truck drivers cry out to Anambra govt

Khad Muhammed
News

103 Nigerians Stranded In Libya Return To Lagos With 13 Infants

Khad Muhammed
Education

ASUU Wants Govt Funding But Doesn’t Want To Be Accountable, Says...

Khad Muhammed
News

Maduagwu’s impeachment by Anambra Assembly not targeted at Obiano – New...

Khad Muhammed
Education

Yobe: Principal Girls’ Unity College discloses cause of students fracas, injuries

Khad Muhammed
News

Sokoto Assembly receives Deputy Governor’s resignation letter

Khad Muhammed
News

Alleged N5.8bn scam: Resign, submit yourself to trial – HURIWA tells...

Khad Muhammed
Education

UI school: Intervene on hijab ban before crisis escalates – Muslim...

Khad Muhammed
News

Wenger turns down Premier League job

Khad Muhammed
Crime

3 suspected kidnappers arrested in Niger

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...