All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

Reconcile all interests, Lagos PDP advises Arapaja

Khad Muhammed
News

Makinde, Fayose feud dangerous for PDP — Diaspora group

Khad Muhammed
News

How Lagos Designer nearly lost all her customers to ‘costly mistake’

Khad Muhammed
Crime

Nigerian Newspapers: 10 things you need to know this Friday morning

Khad Muhammed
News

Kwara Assembly directs waste contractor to rid Ilorin of refuse

Khad Muhammed
News

Champions League: What Guardiola said about Haaland after Man City defeated...

Khad Muhammed
Education

TETFund spends N120bn on academic staff training since 2008 — Chairman

Khad Muhammed
News

Reno Omokri, the Commander-in-Chief of misinformation

Khad Muhammed
News

Ahmed Musa explains why he returned to Kano Pillars

Khad Muhammed
News

Ibrahimovic facing three-year ban

Khad Muhammed

Featured

Hausa

Tsohon ɗan takarar shugaban ƙasa a PDP ya fice daga jam’iyyar...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Fiye Da Mutum 3,300 Sun Mutu A Yaƙin Iran

Muhammadu Sabiu
Hausa

ADC Ta Saka Ranar Rantsar Da Sabbin Shugabanninta A Najeriya

Muhammadu Sabiu
Hausa

Harin Jirgin Yaƙi Ya Hallaka Mutane Da Dama A Iyakar Borno...

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

Tsohon ɗan takarar shugaban ƙasa a PDP ya fice daga jam’iyyar...

Tsohon ɗan takarar shugaban ƙasa a jam’iyyar Peoples Democratic Party (PDP), Mohammed Hayatu-Deen, ya fice daga jam’iyyar tare da komawa African Democratic Congress (ADC), inda ya ce dalilinsa shi ne matsalar tsaro da ke ƙara ta’azzara, hauhawar farashin rayuwa, da kuma damuwa kan raguwar sararin dimokuraɗiyya a Najeriya.Hayatu-Deen ya...