All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

Osun APC overrules self, voids Alimi’s suspension

Khad Muhammed
News

FACT-CHECK: Viral WhatsApp Voice Note Proclaimed Ex-Lagos Governor, Tinubu Dead But...

Khad Muhammed
News

Buhari urges MTN to reduce call, data costs in Nigeria

Khad Muhammed
News

Mind your business – Presidency fires back at Obasanjo

Khad Muhammed
News

Buhari, Jonathan, Emefiele jets out of Nigeria saturday

Khad Muhammed
Crime

Angry youths allegedly attack Fulani herdsmen, destroy police station at Odo-Owa,...

Khad Muhammed
Law

#EndSARS: N50 Billion Suit Against Nigerian Government, Malami, Others To Compensate...

Khad Muhammed
Crime

Kebbi attack: Army confirms death of student, free 7 mates, teachers

Khad Muhammed
Crime

Nigerian Soldiers Arrest Suspected Chadian Terrorist And Kidnap Kingpin, Eliminate Others

Khad Muhammed
News

Smugglers flee as Navy impounds 251 bags of rice, seize boat...

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...