All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

2019 presidency: What PDP will do if allowed to return –...

Khad Muhammed
News

Nnamdi Kanu reveals Nigerian involved in recruitment of ‘Jubril Aminu transformed...

Khad Muhammed
News

2019 presidency: How we’ll stop APC from rigging election – Atiku’s...

Khad Muhammed
Entertainment

Nigerian Senators endorse Nollywood Movie, ‘Heaven On My Mind’, opens in...

Khad Muhammed
News

Atiku vs Buhari: Battle between falsehood, truth, reality, illusion – Senator...

Khad Muhammed
News

AFCON 2019: All countries that have qualified so far

Khad Muhammed
News

2019 Presidency: PDP reacts as Buhari unveils ‘Next Level’

Khad Muhammed
News

2019 Presidency: What Nigerians should expect as Buhari unveils ‘Next Level’...

Khad Muhammed
News

Nations League: Modric reacts to England’s 2-1 win over Croatia

Khad Muhammed
News

2019: Gbenga Daniel predicts what will happen in Nigeria if Atiku...

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...