All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
Law

Nnamdi Kanu: Cameroon reacts to rearrest of IPOB leader by Buhari...

Khad Muhammed
News

Euro 2020 final: Mourinho criticizes one England player after 3-2 defeat...

Khad Muhammed
Crime

Police parade mother of 4 for allegedly masterminding gang-rape of 18-year-old...

Khad Muhammed
Crime

Police arrest Delta monarch, former Council Secretary, one other over alleged...

Khad Muhammed
Education

Akwa Ibom varsity students protest over school fees hike

Khad Muhammed
News

Euro 2020 final: Bonucci mocks Ronaldo, Pogba, drinks Heineken, Coca-Cola after...

Khad Muhammed
News

2023 presidency: Tread part of diplomacy, stop sticking to political entitlement...

Khad Muhammed
News

COVID-19: Govt denies Delta variant killed two in Oyo

Khad Muhammed
News

Buhari hails Akwa Ibom Gov. Udom Emmanuel

Khad Muhammed
News

Ex-NIMASA DG, Peterside Accuses Rivers Governor, Wike Involvement In N3.5 Billion...

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...