All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

Why Nigeria cannot be divided – Atiku Abubakar

Khad Muhammed
News

LaLiga: Zidane denies telling Real Madrid players he is leaving

Khad Muhammed
Crime

Newborn baby burnt at refuse dump in Jigawa

Khad Muhammed
Health

Gynecologist denies belief that most babies are born at night

Khad Muhammed
Crime

Kidnapped Deeper Life pastor regains freedom in Ondo

Khad Muhammed
News

Restructuring: Impeach ‘rubber stamp Senate President Lawan now’ – Ohanaeze to...

Khad Muhammed
News

I won’t surrender to hydra-headed gridlock — Sanwo-Olu

Khad Muhammed
News

EPL: Arsenal increased pressure on Chelsea ahead of Leicester clash –...

Khad Muhammed
News

Hayes reveals why Chelsea lost Champions League final

Khad Muhammed
Crime

Afaka students were never sexually molested by bandits — Parents

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...