All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

Air Peace says Sharjah-Dubai flights not affected by new UAE Covid-19...

Khad Muhammed
Entertainment

Kaisha denies kissing Kiddwaya

Khad Muhammed
Health

Abuja, Lagos maintain lead as Nigeria records almost 2000 fresh cases

Khad Muhammed
Crime

Fresh tension as suspected herders attack two

Khad Muhammed
News

Transfer: Sergio Ramos to quit Real Madrid for Man Utd

Khad Muhammed
Crime

Arsenal vs Man Utd: Rashford attacked after 0-0 at Emirates

Khad Muhammed
News

Details of Messi’s Barcelona contract which is biggest in sports history

Khad Muhammed
Crime

Nigerian newspapers: 10 things you need to know this Sunday morning

Khad Muhammed
News

APC report on True Federalism easiest way out of current ethnic...

Khad Muhammed
Crime

Seven Out Of Every Ten Kidnappers Arrested Are Fulani— Sultan of...

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...