All stories tagged :

News

Likotoci sun dakatar da shiga yajin aiki a ranar Litinin

Sulaiman Saad
More

SGF: Nobody can Islamize Nigeria

Khad Muhammed
Crime

Group: Prosecute officials misappropriating IDP fund

Khad Muhammed
News

Adams Oshiomhole: Despite economic growth, poverty level still high in Nigeria

Khad Muhammed
Education

Governor Abdulrasaq bemoans state of education in Kwara

Khad Muhammed
Crime

Driver bags four years imprisonment for stealing tricycle

Khad Muhammed
News

VP Osinbajo woos potential investors in power, agriculture, other sectors

Khad Muhammed
More

Aliko Dangote to assist women in four states with N1.1 billion

Khad Muhammed
More

Governor Nasir El-Rufai flags off KABAFEST

Khad Muhammed
News

Rivers Assembly rejects Wike’s commissioner nominee

Khad Muhammed
News

Chelsea vs Aston Villa: What Lampard said about John Terry

Khad Muhammed

Featured

Hausa

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Majalisar Ɗinkin Duniya Ta Yi Gargaɗin Yunwa Ga Fiye Da Ƴan...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Mutane 11 sun mutu a wani mummunan hatsarin mota

Sulaiman Saad
Hausa

APC Ba Jam’iyyar Talakawa Ba Ce – Hakeem Baba-Ahmed

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Ana ci gaba da zaman ɗar-ɗar a garuruwan Kauran Fawa da Unguwar Jika, da wasu yankuna a ƙaramar hukumar Ɗan Dume ta Jihar Katsina, bayan wani hari da ake zargin ’yan bindiga ne suka kai, inda aka kashe mutum tara tare da jikkata wasu 13.Harin ya faru ne cikin...