All stories tagged :

News

Likotoci sun dakatar da shiga yajin aiki a ranar Litinin

Sulaiman Saad
More

Northern group wants Senator Akpabio as Senate president

Khad Muhammed
News

Bill Gates, Aliko Dangote, six governors sign MoU on immunisation

Khad Muhammed
News

JNI condemns latest Plateau attacks, urges government action

Khad Muhammed
News

EPL: Marco Silva sacked as Everton manager

Khad Muhammed
News

What Atiku Abubakar said at Senate on Thursday

Khad Muhammed
News

Why we stopped some Nigerians from travelling abroad – Immigration

Khad Muhammed
Crime

Farmer allegedly rapes 12-year-old niece in Kaduna

Khad Muhammed
News

APC membership didn’t save Orji Kalu – Nwagwu

Khad Muhammed
News

Dino Melaye trial: What happened in court on Thursday

Khad Muhammed
News

Reps resolves to probe killing of Policemen in Anambra

Khad Muhammed

Featured

Hausa

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Majalisar Ɗinkin Duniya Ta Yi Gargaɗin Yunwa Ga Fiye Da Ƴan...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Mutane 11 sun mutu a wani mummunan hatsarin mota

Sulaiman Saad
Hausa

APC Ba Jam’iyyar Talakawa Ba Ce – Hakeem Baba-Ahmed

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Ana ci gaba da zaman ɗar-ɗar a garuruwan Kauran Fawa da Unguwar Jika, da wasu yankuna a ƙaramar hukumar Ɗan Dume ta Jihar Katsina, bayan wani hari da ake zargin ’yan bindiga ne suka kai, inda aka kashe mutum tara tare da jikkata wasu 13.Harin ya faru ne cikin...