All stories tagged :

News

Likotoci sun dakatar da shiga yajin aiki a ranar Litinin

Sulaiman Saad
News

Yakubu Aiyegbeni sends message to Victor Osimhen, Chukwueze

Khad Muhammed
News

EPL: Man City’s Mahrez makes history in 4-1 win over Burnley

Khad Muhammed
News

Hate/Social Media Bill: Simi attacks Keyamo

Khad Muhammed
News

Smart Adeyemi sworn in to represent Kogi West senatorial district

Khad Muhammed
News

Dala Orthopaedic partners with Red Cross to establish amputee rehabilitation centre...

Khad Muhammed
News

NSE crucial market indicators end Friday with 0.03 per cent growth

Khad Muhammed
Education

Northern governors frustrating basic education for Almajiris – Ex-UBEC chief

Khad Muhammed
More

Northern governors dump Ruga for livestock plan

Khad Muhammed
Education

Senate sends strong message to UNIMAID vice chancellor over hike in...

Khad Muhammed
News

NSE: All-Share Index drops to 26,000 mark again

Khad Muhammed

Featured

Hausa

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Majalisar Ɗinkin Duniya Ta Yi Gargaɗin Yunwa Ga Fiye Da Ƴan...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Mutane 11 sun mutu a wani mummunan hatsarin mota

Sulaiman Saad
Hausa

APC Ba Jam’iyyar Talakawa Ba Ce – Hakeem Baba-Ahmed

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Ana ci gaba da zaman ɗar-ɗar a garuruwan Kauran Fawa da Unguwar Jika, da wasu yankuna a ƙaramar hukumar Ɗan Dume ta Jihar Katsina, bayan wani hari da ake zargin ’yan bindiga ne suka kai, inda aka kashe mutum tara tare da jikkata wasu 13.Harin ya faru ne cikin...