All stories tagged :

News

Likotoci sun dakatar da shiga yajin aiki a ranar Litinin

Sulaiman Saad
More

Insecurity: Miyetti Allah to partner with security agencies

Khad Muhammed
Crime

Police bursts car snatchers syndicate in Kano

Khad Muhammed
News

David Lyon reveals what he will do with Bayelsa money, sends...

Khad Muhammed
News

EPL: Mourinho singles out one Tottenham’s player for praise after 3-2...

Khad Muhammed
News

Social media regulation bill, a threat to democracy – CITAD

Khad Muhammed
Crime

Suspected herdsmen attack Adamawa village, kill many

Khad Muhammed
News

Bayelsa: APC faults Gov. Dickson over last-minute lopsided civil service appointments

Khad Muhammed
News

Nigerian Army relocates Yaba units to Epe, gives reason

Khad Muhammed
Crime

Wardens allegedly beat prisoner to death in Eket, Akwa Ibom Correctional...

Khad Muhammed
Crime

Police arrest child stealing syndicate, rescue 3 children in children

Khad Muhammed

Featured

Hausa

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Majalisar Ɗinkin Duniya Ta Yi Gargaɗin Yunwa Ga Fiye Da Ƴan...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Mutane 11 sun mutu a wani mummunan hatsarin mota

Sulaiman Saad
Hausa

APC Ba Jam’iyyar Talakawa Ba Ce – Hakeem Baba-Ahmed

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Ana ci gaba da zaman ɗar-ɗar a garuruwan Kauran Fawa da Unguwar Jika, da wasu yankuna a ƙaramar hukumar Ɗan Dume ta Jihar Katsina, bayan wani hari da ake zargin ’yan bindiga ne suka kai, inda aka kashe mutum tara tare da jikkata wasu 13.Harin ya faru ne cikin...