All stories tagged :

News

Likotoci sun dakatar da shiga yajin aiki a ranar Litinin

Sulaiman Saad
News

Adamawa PDP splits, aggrieved member leads R-PDP out

Khad Muhammed
Crime

Niger Election: Police redeploy officers

Khad Muhammed
Crime

Police arrest suspected killers of PDP women leader, Achejuh Abuh

Khad Muhammed
More

Kogi West: Dino Melaye speaks on boycotting Senatorial rerun election

Khad Muhammed
More

Peter Obi sends message to Atiku

Khad Muhammed
Crime

Hate Speech Bill: Ask Nigerians for forgiveness – Fani -Kayode tells...

Khad Muhammed
Crime

Kogi election: Buhari asked to arrest killers of PDP women leader...

Khad Muhammed
Crime

2023 Presidency: ‘Most leaders of Southern Nigeria are cowards’ – Fani-Kayode

Khad Muhammed
News

Students, Journalists count losses as fire razed lodge in Bauchi

Khad Muhammed
Crime

Kogi Election: Dino Melaye responsible for violence, we’ve evidence – Bello’s...

Khad Muhammed

Featured

Hausa

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Majalisar Ɗinkin Duniya Ta Yi Gargaɗin Yunwa Ga Fiye Da Ƴan...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Mutane 11 sun mutu a wani mummunan hatsarin mota

Sulaiman Saad
Hausa

APC Ba Jam’iyyar Talakawa Ba Ce – Hakeem Baba-Ahmed

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Ana ci gaba da zaman ɗar-ɗar a garuruwan Kauran Fawa da Unguwar Jika, da wasu yankuna a ƙaramar hukumar Ɗan Dume ta Jihar Katsina, bayan wani hari da ake zargin ’yan bindiga ne suka kai, inda aka kashe mutum tara tare da jikkata wasu 13.Harin ya faru ne cikin...