All stories tagged :

News

Likotoci sun dakatar da shiga yajin aiki a ranar Litinin

Sulaiman Saad
News

Gas summit: What Buhari said in Equatorial Guinea

Khad Muhammed
Education

FG vows to flush out unqualified teachers December 31 – TRCN...

Khad Muhammed
News

Ogun cholera outbreak: Another casualty recorded as disease spreads in Kuto...

Khad Muhammed
News

EPL: Arsenal goalkeeper reveals who caused Unai Emery’s sack

Khad Muhammed
News

Details of Osinbajo, Aisha Buhari, Sultan of Sokoto’s meeting

Khad Muhammed
News

Four persons allegedly killed in Cross River as communal war breaks...

Khad Muhammed
News

Andy Ruiz Jr vs Anthony Joshua: What Mike Tyson said about...

Khad Muhammed
Crime

Board destroys N500million porn films, others

Khad Muhammed
Crime

Three suspected fraudsters arrested in Kebbi

Khad Muhammed
News

EPL: Three Arsenal players blamed for Unai Emery’s sack

Khad Muhammed

Featured

Hausa

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Majalisar Ɗinkin Duniya Ta Yi Gargaɗin Yunwa Ga Fiye Da Ƴan...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Mutane 11 sun mutu a wani mummunan hatsarin mota

Sulaiman Saad
Hausa

APC Ba Jam’iyyar Talakawa Ba Ce – Hakeem Baba-Ahmed

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Ana ci gaba da zaman ɗar-ɗar a garuruwan Kauran Fawa da Unguwar Jika, da wasu yankuna a ƙaramar hukumar Ɗan Dume ta Jihar Katsina, bayan wani hari da ake zargin ’yan bindiga ne suka kai, inda aka kashe mutum tara tare da jikkata wasu 13.Harin ya faru ne cikin...