All stories tagged :

News

Likotoci sun dakatar da shiga yajin aiki a ranar Litinin

Sulaiman Saad
News

Electric cable ignites fire under Lagos Bridge

Khad Muhammed
News

Dunamis Pastor, Enenche reveals reason Nigeria is backward

Khad Muhammed
News

Ballon D’Or 2019: All you need to know

Khad Muhammed
More

Court upholds IGP’s power to recruit 10,000 constables

Khad Muhammed
Crime

Drama as Sowore threatens DSS DG, Yusuf Bichi with jail term...

Khad Muhammed
More

Buhari’s minister reveals why University of Transportation will be based in...

Khad Muhammed
Education

IPPIS: ASUU proposes alternative to FG

Khad Muhammed
News

Bayelsa community decry slash of oil spill compensation from N3.68bn to...

Khad Muhammed
News

EPL: How Mourinho was offered £12m to snub Tottenham job

Khad Muhammed
News

Bala vs Abubakar: We’ll go to Supreme Court – Bauchi APC

Khad Muhammed

Featured

Hausa

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Majalisar Ɗinkin Duniya Ta Yi Gargaɗin Yunwa Ga Fiye Da Ƴan...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Mutane 11 sun mutu a wani mummunan hatsarin mota

Sulaiman Saad
Hausa

APC Ba Jam’iyyar Talakawa Ba Ce – Hakeem Baba-Ahmed

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Ana ci gaba da zaman ɗar-ɗar a garuruwan Kauran Fawa da Unguwar Jika, da wasu yankuna a ƙaramar hukumar Ɗan Dume ta Jihar Katsina, bayan wani hari da ake zargin ’yan bindiga ne suka kai, inda aka kashe mutum tara tare da jikkata wasu 13.Harin ya faru ne cikin...