All stories tagged :

News

Likotoci sun dakatar da shiga yajin aiki a ranar Litinin

Sulaiman Saad
More

Kogi West Rerun: Gov. Bello congratulates Smart Adeyemi

Khad Muhammed
News

ASUU chairman attacks Buhari govt over IPPIS

Khad Muhammed
News

Kogi West: Nigerians react as Smart Adeyemi defeats Dino Melaye

Khad Muhammed
News

Kogi West: How Oshiomhole reacted as Smart Adeyemi defeats Dino Melaye

Khad Muhammed
News

Kogi West: Buhari’s aide, Onochie reacts to Dino’s defeat

Khad Muhammed
Crime

Adamawa: kidnapped DPO regains freedom

Khad Muhammed
Crime

US-based Professor kidnapped in Cross River

Khad Muhammed
News

EPL: What Mourinho said about Arsene Wenger after Unai Emery’s sack

Khad Muhammed
Crime

Immigration burst human trafficking ring at Katsina border, arrest 28

Khad Muhammed
News

EPL: Nigerian striker leaves Chelsea

Khad Muhammed

Featured

Hausa

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Majalisar Ɗinkin Duniya Ta Yi Gargaɗin Yunwa Ga Fiye Da Ƴan...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Mutane 11 sun mutu a wani mummunan hatsarin mota

Sulaiman Saad
Hausa

APC Ba Jam’iyyar Talakawa Ba Ce – Hakeem Baba-Ahmed

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Ana ci gaba da zaman ɗar-ɗar a garuruwan Kauran Fawa da Unguwar Jika, da wasu yankuna a ƙaramar hukumar Ɗan Dume ta Jihar Katsina, bayan wani hari da ake zargin ’yan bindiga ne suka kai, inda aka kashe mutum tara tare da jikkata wasu 13.Harin ya faru ne cikin...