All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

EPL: Liverpool star, Van Dijk criticises Cristiano Ronaldo

Khad Muhammed
News

EPL: Chelsea beat off Liverpool, Tottenham to sign £70m rated winger

Khad Muhammed
News

2019 presidency: Dino Melaye reveals what Buhari, APC, plan to do...

Khad Muhammed
News

South Africa vs Nigeria: Rohr reveals Super Eagles starting XI for...

Khad Muhammed
News

Lalong’s visit to attacked communities after 5 months shameful – PDP

Khad Muhammed
Law

Court Dismisses Contempt Suit Against Lai Mohammed

Khad Muhammed
News

What Nigerians, govt should do before 2019 elections – Primate Okoh

Khad Muhammed
Crime

Police Arrest Two Members Of A Gang That ‘Killed’ 16-Year-Old Student...

Khad Muhammed
News

2019 election: Gov. Tambuwal speaks on crisis in PDP

Khad Muhammed
News

Hadiza Bala Usman Denies Involvement In The $2m ‘Sale’ Of Shehu...

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...