All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

FCMB partners WSBI to boost financial inclusion, savings in Nigeria

Khad Muhammed
News

2019 presidency: PDP chieftain, Suleiman Ukandu backs Igbo leaders, blasts Buhari,...

Khad Muhammed
News

Oshiomhole reveals those behind his alleged bribery scandal

Khad Muhammed
News

Why Buhari’s integrity is under question – Fani-Kayode

Khad Muhammed
News

Nigeria Can Pay Living Wage, Says Oshiomhole

Khad Muhammed
News

Shehu Sani reveals where Buhari beats previous governments, blasts Fashola over...

Khad Muhammed
News

Court reduces ex-Gov, Senator Dariye’s jail term

Khad Muhammed
News

2019: INEC promises Nigerians free, fair polls

Khad Muhammed
News

FG directs govt MDAs, companies to accept NIN slips as means...

Khad Muhammed
News

New Minimum Wage: Shehu Sani reacts to Governors’ inability to pay...

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...