All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
Health

Coronavirus: NCDC records 712 new infections

Khad Muhammed
News

EPL: Klopp reveals reason why Salah might leave Liverpool for Real...

Khad Muhammed
News

Cristiano Ronaldo rated best Premier League transfer ahead of Henry, Aguero...

Khad Muhammed
Crime

Police, Amotekun, hunters rescue one as gunmen kidnap two in Ekiti

Khad Muhammed
Crime

Imo: Police arrest two suspects for planting human head in water...

Khad Muhammed
News

Gov. Lalong signs anti kidnapping, land grabbing, cultism bill into law

Khad Muhammed
News

APC, bitter, envious of our governors – PDP alleges

Khad Muhammed
Health

South Africa rejects claim its Covid variant more dangerous than UK’s...

Khad Muhammed
Entertainment

Ben Bruce reacts to death of Chico Ejiro, Nollywood producer

Khad Muhammed
News

Russian role in Central Africa grows ahead of weekend vote

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...