All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
Health

Olu of Warri receiving medical attention — Palace-

Khad Muhammed
News

Osun: Two die, others injured in auto accident

Khad Muhammed
News

Buhari reveals plans for Niger Republic during presidential election

Khad Muhammed
Health

Ronaldinho’s mother, Dona Miguelina tests positive for COVID-19

Khad Muhammed
News

Two die in accident on Oyo-Ibadan Road

Khad Muhammed
News

LaLiga: Messi reveals why he wanted to leave Barcelona, gives update...

Khad Muhammed
News

NIN registration: Buhari’s aide slams Nigerians over late rush

Khad Muhammed
News

Amotekun corps not permitted to carry arms – Former IGP, Ehindero

Khad Muhammed
News

Interesting reasons why Chelsea should be wary of West Ham United

Khad Muhammed
News

We don’t have ‘ambassadors’ – EFCC clarifies position

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...