All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

Juventus vs Fiorentina: Pirlo blasts Cristiano Ronaldo, others after Serie A...

Khad Muhammed
Education

ASUU strike: Ngige issues warning as negotiation resumes

Khad Muhammed
News

Valladolid vs Barcelona: Messi reacts after breaking Pele’s scoring record

Khad Muhammed
Health

COVID-19: Nigeria records 999 new cases, death toll now 1,231

Khad Muhammed
Crime

34-year-old stabs pregnant girlfriend to death

Khad Muhammed
News

Akeredolu, APC jittery of losing at tribunal, says Jegede

Khad Muhammed
News

Yultide: 17 killed in Kogi auto crash

Khad Muhammed
News

Eleven Days After ‘Seven-day Visit To Daura’, Buhari Yet To Return...

Khad Muhammed
News

Farouq inaugurates governing council of Nat’l Commission for Persons with Disabilities

Khad Muhammed
News

COVID-19: Why we didn’t ban flights from UK – Nigerian govt

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...