All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
Entertainment

Nigeria has more pressing issues than Davido and Burna Boy

Khad Muhammed
News

Nothing must happen to Bishop Kukah, face terrorists – Apostle Suleman

Khad Muhammed
News

LaLiga: Koeman reacts as Barcelona fail to defeat Eibar without Messi

Khad Muhammed
Crime

Man dies during sex with married woman in Cross River

Khad Muhammed
News

‘Kukah spoke bitter truth’ – Fani-Kayode reacts to Catholic Bishop’s comment...

Khad Muhammed
News

We never apologised to Buhari for inviting him to NASS —...

Khad Muhammed
News

2023: Your prophecy fake, not from God – Bamgbose attacks Primate...

Khad Muhammed
Health

Seven die of COVID-19 in 24 hours

Khad Muhammed
Health

Residents of Ilorin disregard govt’s COVID-19 safety protocols

Khad Muhammed
Health

Allow us observe cross-over nights – Ogun Christians beg Gov Abiodun

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...