All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

France reintroduces transit visa for Nigerians travelling to UK

Khad Muhammed
Crime

Suspected armed robbers shoots man dead in Delta community

Khad Muhammed
News

Politicians must give space to new leaders — Lai Omotola

Khad Muhammed
News

PDP must be united to secure electoral victories in 2023 —...

Khad Muhammed
News

Ikpeazu expresses delight as Osusu road reopens, reveals next step

Khad Muhammed
News

Senate to pass PIB before end of first quarter of 2021...

Khad Muhammed
News

Arteta seeks to trim bloated Arsenal squad

Khad Muhammed
News

Senate President, Ahmed Lawan’s 2021 message to Nigerians

Khad Muhammed
Health

We haven’t abandoned corps members positive for COVID-19 ― NYSC

Khad Muhammed
News

EPL: I was naked, sleepless when I got call to join...

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...