All stories tagged :

News

Likotoci sun dakatar da shiga yajin aiki a ranar Litinin

Sulaiman Saad
Crime

Shock as unknown gunmen murder ex-police chief, wife in Imo

Khad Muhammed
News

VP Debate: Tambuwal reacts, reveals why Nigeria needs Peter Obi

Khad Muhammed
News

VP debate: What Osinbajo, Peter Obi proved to Nigerians – Omokri

Khad Muhammed
News

Oyo APC Replies Shittu Your Threat Is Empty

Khad Muhammed
News

Electoral Act: Shehu Sani lists three reasons attempt to override Buhari...

Khad Muhammed
News

Buhari To Governors: Economy In Bad Shape, Tighten Your Belts

Khad Muhammed
News

VP debate: Peter Obi speaks on falling out with Atiku

Khad Muhammed
News

VP debate: Why Nigeria may face crisis – Peter Obi

Khad Muhammed
News

VP Debate: Why we cannot remove subsidy – Osinbajo

Khad Muhammed
News

2019: What Nigerians said about vice-presidential debate

Khad Muhammed

Featured

Hausa

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Majalisar Ɗinkin Duniya Ta Yi Gargaɗin Yunwa Ga Fiye Da Ƴan...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Mutane 11 sun mutu a wani mummunan hatsarin mota

Sulaiman Saad
Hausa

APC Ba Jam’iyyar Talakawa Ba Ce – Hakeem Baba-Ahmed

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Ana ci gaba da zaman ɗar-ɗar a garuruwan Kauran Fawa da Unguwar Jika, da wasu yankuna a ƙaramar hukumar Ɗan Dume ta Jihar Katsina, bayan wani hari da ake zargin ’yan bindiga ne suka kai, inda aka kashe mutum tara tare da jikkata wasu 13.Harin ya faru ne cikin...