All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

9th Assembly: Secondus speaks on crisis in PDP over election of...

Khad Muhammed
News

Andy Ruiz Jr makes fresh demands for Anthony Joshua rematch

Khad Muhammed
News

Kebbi Gov, Bagudu reappoints SSG, CoS

Khad Muhammed
News

Transfer: Key Barcelona figure mocks Manchester United for trying to sign...

Khad Muhammed
News

Imo: You’re not military administrator, stop issuing ultimatums, threats – Okorocha...

Khad Muhammed
News

EPL: I failed at Man United because I didn’t believe in...

Khad Muhammed
News

Why we are angry with Gov. Obaseki – APC Chieftain

Khad Muhammed
Crime

SARS At It Again As Cops Brutalize Journalist, Threaten to Waste...

Khad Muhammed
News

Ronaldo’s hat-trick assists Portugal to reach Nations League final

Khad Muhammed
Crime

Nigerian Newspapers: 10 things you need to know this Thursday morning

Khad Muhammed

Featured

Hausa

Tsohon ɗan takarar shugaban ƙasa a PDP ya fice daga jam’iyyar...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Fiye Da Mutum 3,300 Sun Mutu A Yaƙin Iran

Muhammadu Sabiu
Hausa

ADC Ta Saka Ranar Rantsar Da Sabbin Shugabanninta A Najeriya

Muhammadu Sabiu
Hausa

Harin Jirgin Yaƙi Ya Hallaka Mutane Da Dama A Iyakar Borno...

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

Tsohon ɗan takarar shugaban ƙasa a PDP ya fice daga jam’iyyar...

Tsohon ɗan takarar shugaban ƙasa a jam’iyyar Peoples Democratic Party (PDP), Mohammed Hayatu-Deen, ya fice daga jam’iyyar tare da komawa African Democratic Congress (ADC), inda ya ce dalilinsa shi ne matsalar tsaro da ke ƙara ta’azzara, hauhawar farashin rayuwa, da kuma damuwa kan raguwar sararin dimokuraɗiyya a Najeriya.Hayatu-Deen ya...