All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
Law

Presidency vs Hope Uzodinma: Court takes decision on Senator’s asset declaration...

Khad Muhammed
News

Professor Tijjani Bande Announced As President, UN General Assembly

Khad Muhammed
Law

Gov. Ugwuanyi swears in four judges, approves model customary courts for...

Khad Muhammed
News

EPL: Klopp, Guardiola nominated for Coach of the Year

Khad Muhammed
Crime

Navy seizes 3 trucks used to smuggle adulterated ‘black oil’ in...

Khad Muhammed
Crime

Kaduna gets new Commissioner of Police, calls for support to end...

Khad Muhammed
Law

Police Arraign Senator Adeleke In Court

Khad Muhammed
News

Angry Abuja Residents Block VP Osinbajo’s Convoy

Khad Muhammed
News

I’m the highest king in Yoruba land, I speak with thunder...

Khad Muhammed
News

IPOB Berates South-East Leaders’ Stance On Sit-at-home Order

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...