All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
Law

Emir Sanusi: Kano Assembly to approve new Emirates as Ganduje moves...

Khad Muhammed
Crime

Anambra community bans masquerades, gives reasons

Khad Muhammed
News

AFCON 2019: Rohr to take decision on Chukwueze

Khad Muhammed
News

Aiteo: Nembe community threatens to shut down oil company, gives reasons

Khad Muhammed
Education

Kwara governor makes new appointment

Khad Muhammed
More

Atiku Vs Buhari: Tribunal To Hear Petition Today

Khad Muhammed
More

No Igala politician can stop my second term – Governor Bello

Khad Muhammed
Crime

2 ‘Yahoo boys’ sent to jail in Kwara

Khad Muhammed
Education

Suspected cultists launch attack on Ibadan Polytechnic, vandalise 6 cars, 2...

Khad Muhammed
News

What happened in court during hearing on suit to disqualify Buhari,...

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...