All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

Champions League: Mourinho singles out someone for praise after Barcelona’s 4-0...

Khad Muhammed
News

Champions League: What Suarez did at Anfield tunnel after Liverpool thrashed...

Khad Muhammed
News

Champions League: Barcelona fans applaud Liverpool after 4-0 bashing

Khad Muhammed
News

Why we’re against creation of state police – PCRC

Khad Muhammed
News

Godfatherism: ‘Lagos is not Kaduna’ – APC slams El-Rufai over attack...

Khad Muhammed
Education

‘You’re Hitler, Pharaoh of our time’ – Nigerian students bomb Ondo...

Khad Muhammed
News

Champions League: What Messi did after Liverpool shocked Barcelona 4-0 at...

Khad Muhammed
News

Champions League: Mourinho reveals why Barcelona lost 4-0 to Liverpool, blasts...

Khad Muhammed
News

FG approves $3.9bn for Warri seaport

Khad Muhammed
Law

Lagos woman collapses in court after bagging death sentence

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...