All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

9th Assembly: Onyejeocha speaks on withdrawal from Speakership race

Khad Muhammed
News

Buhari nominates CBN Governor, Godwin Emefiele for another term

Khad Muhammed
News

Europa League: Arsenal qualify for final after beating Valencia 4-2

Khad Muhammed
News

Buhari Nominates Godwin Emefiele For Second Term As CBN Governor

Khad Muhammed
News

Popular singer, Rabiu Baba is dead

Khad Muhammed
Crime

How former Nigerian footballer was slain in Abia

Khad Muhammed
Education

Kwara varsity indefinitely shut down

Khad Muhammed
News

Europa League: Sarri reveals how many players he wants to buy...

Khad Muhammed
News

Europa League: How five Premier League clubs could qualify for Champions...

Khad Muhammed
Education

Senate: Bill to establish Maritime University in Kogi rejected

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...