All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
More

Presidential election: What I’ll do if petition tribunal declares Buhari winner...

Khad Muhammed
News

Nigerian newspapers: 10 things you need to know this Friday morning

Khad Muhammed
Crime

APC chieftain assassinated in Rivers

Khad Muhammed
News

Okowa reacts to reappointment of Emefiele as CBN gov by Buhari

Khad Muhammed
Crime

Four corpses found inside ‘soakaway’ in Lagos

Khad Muhammed
News

Europa League final: Chelsea to play Arsenal in Baku

Khad Muhammed
News

Okorocha: Ohanaeze disowns FCT Chairman

Khad Muhammed
Crime

Court Grants ‘Prime Suspect’ In Sugar’s Murder Bail

Khad Muhammed
News

Negligence of Chevron led to Ilaje fire – Ondo Speaker

Khad Muhammed
News

Probe, arrest me – Ajimobi dares Oyo gov-elect, Makinde

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...