All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
Entertainment

Charlyboy speaks on him ‘expecting’ appointment from Imo governor-elect, Ihedioha

Khad Muhammed
News

Champions League: Why Lucas Moura, Divock Origi may not start Tottenham,...

Khad Muhammed
News

13,407 Nigerians return from Libya

Khad Muhammed
News

Nigeria’s apex Islamic body raises alarm over insecurity, poverty

Khad Muhammed
News

Champions League: Why we lost to Tottenham – Ajax captain, De...

Khad Muhammed
News

I pay my tithe to God in trailer loads – Bishop...

Khad Muhammed
News

Champions League: What Ajax coach, Erik Ten Hag said after 3-2...

Khad Muhammed
News

Okowa declares state of emergency in two sectors

Khad Muhammed
News

Champions League: Barcelona hierarchy takes final decision on Coutinho’s future after...

Khad Muhammed
News

Benue: Gov. Ortom gives assurance on public service reforms

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...