All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

Champions League: Van Gaal attacks Ajax players after 3-2 defeat to...

Khad Muhammed
News

Akwa Ibom Gov Emmanuel bars appointees from press interviews

Khad Muhammed
News

APC vs PDP: What Ortom told Benue election tribunal

Khad Muhammed
News

Champions League: What Pochettino said after Tottenham stunned Ajax 3-2 in...

Khad Muhammed
News

EPL: Sarri casts doubt on Chelsea striker’s future

Khad Muhammed
News

Champions League: What Pochettino did after Tottenham’s 3-2 win over Ajax

Khad Muhammed
News

Champions League: What Fabinho said about Messi after Liverpool’s 4-0 win...

Khad Muhammed
News

Presidential Amnesty Programme: Reps move to probe alleged fraudulent activities

Khad Muhammed
News

APC warns members against indiscipline, says party bigger than individual

Khad Muhammed
News

EPL: Ozil, Mkhitaryan to leave Arsenal as Emery prepares to sell...

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...