All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
Crime

Herdsmen killings: Nigerian Senate states position

Khad Muhammed
Crime

Police kill ‘bike man over N100 bribe’

Khad Muhammed
News

Sudan: Military moves to make Sharia-based constitution

Khad Muhammed
News

Champions League: what motivated Tottenham to beat Ajax 3-2, Harry Kane...

Khad Muhammed
News

Royal baby: Prince Harry, Meghan Markle name son

Khad Muhammed
News

Next level: Buhari will hire best talents home, abroad – SGF

Khad Muhammed
News

9th Assembly: Why I’m best choice for Senate President – Lawan

Khad Muhammed
News

Police speak on crushing motorcyclist to death in Lagos

Khad Muhammed
News

Champions League: Tottenham shock Ajax, to face Liverpool in all-English final

Khad Muhammed
News

Biafra: Why Nnamdi Kanu, Asari Dokubo should reconcile – Ohanaeze

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...