All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

Insecurity in Nigeria: Buhari summons Service Chiefs

Khad Muhammed
News

Osun Guber: Oyetola wins in Appeal Court

Khad Muhammed
News

Pope Francis announces new rule for Catholics

Khad Muhammed
News

BREAKING: Jigawa Assembly impeaches Speaker, Chief Whip, Majority Leader

Khad Muhammed
News

Lawan reveals those who nurtured his senate presidency ambition

Khad Muhammed
News

Allegri reaches deal with Juventus to quit club

Khad Muhammed
News

AEDC: Abuja experiences total ‘darkness’ as national grid collapses

Khad Muhammed
News

EPL: Man United finally ‘agrees deal’ to sign Dybala from Juventus...

Khad Muhammed
News

Europa League: Michael Owen predicts Chelsea vs Frankfurt clash at Stamford...

Khad Muhammed
News

Ijaw youths kick as navy arrests seven members of security outfit...

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...