All stories tagged :

News

Likotoci sun dakatar da shiga yajin aiki a ranar Litinin

Sulaiman Saad
Health

Why have some countries paused the AstraZeneca jab?

Khad Muhammed
News

Champions League: Guardiola names most intelligent, wisest player he has seen

Khad Muhammed
Entertainment

Burna Boy, Wizkid grammy awards, example of services to export –...

Khad Muhammed
Education

Kwara governors order reopening of schools shut down over hijab controversy

Khad Muhammed
Crime

NDLEA rues over shipment of illegal cargoes through Nigeria’s seaports –

Khad Muhammed
News

Champions League: Guardiola makes demands as Man City qualify for quarter-final

Khad Muhammed
News

Apapa gridlock is a designed extortion tool – CREFFPON

Khad Muhammed
Entertainment

“Meghan’s racism claims against Royal family not a surprise” – Michelle...

Khad Muhammed
News

Bitumen, petroleum products lead import chart for March

Khad Muhammed
News

118 stranded Nigerians return from Libya

Khad Muhammed

Featured

Hausa

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Majalisar Ɗinkin Duniya Ta Yi Gargaɗin Yunwa Ga Fiye Da Ƴan...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Mutane 11 sun mutu a wani mummunan hatsarin mota

Sulaiman Saad
Hausa

APC Ba Jam’iyyar Talakawa Ba Ce – Hakeem Baba-Ahmed

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Ana ci gaba da zaman ɗar-ɗar a garuruwan Kauran Fawa da Unguwar Jika, da wasu yankuna a ƙaramar hukumar Ɗan Dume ta Jihar Katsina, bayan wani hari da ake zargin ’yan bindiga ne suka kai, inda aka kashe mutum tara tare da jikkata wasu 13.Harin ya faru ne cikin...