All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
Crime

Anxiety in Taraba over Gov. Ishaku’s long absence from State

Khad Muhammed
News

Oshiomhole Has Excluded North-West, North-East From APC, EX-SGF Claims

Khad Muhammed
News

FG condoles with family of late ex-NCC Commissioner, Zimit

Khad Muhammed
News

Femi Oluwasanmi: Bayelsa election: Who is to be blamed

Khad Muhammed
News

EPL: Gerrard “really interested” to see Man City stripped of 2014...

Khad Muhammed
News

Insecurity: Afenifere condemns Gen. Buratai for allegedly surrendering to Boko Haram

Khad Muhammed
News

Deregistration of Political Parties: Chekwas Okorie blasts INEC, says electoral body...

Khad Muhammed
News

Chelsea vs. Man United: Ian Wright predicts winner of Premier League...

Khad Muhammed
News

Champions League: Neymar claims Dortmund have only ‘one special’ player in...

Khad Muhammed
News

Deontay Wilder vs. Tyson Fury II: Mike Tyson predicts boxing bout

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...