All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
Crime

Boko Haram: Declare State Of Emergency In Borno, Group Urges Buhari

Khad Muhammed
More

Insecurity: Middle Belt Forum laments situation, advises Buhari

Khad Muhammed
More

Boko Haram’s new threats show Buhari govt is crippling insurgency –...

Khad Muhammed
Crime

NANS threatens showdown with police over polytechnic SUG President’s arrest for...

Khad Muhammed
Crime

Kidnapped monarch’s wife found dead in Imo

Khad Muhammed
Education

Nigerians will get access to education at all levels – Buhari

Khad Muhammed
News

EPL: Injury blows for Chelsea ahead of clash with Manchester United

Khad Muhammed
News

2023: Yobe Gov. speaks on Tinubu, El-Rufai’s ambition to succeed Buhari

Khad Muhammed
News

Christian Association Of Nigeria Tells Lagos Governor To Stop Illegal Entrants...

Khad Muhammed
News

Man City’s Champions League ban: La Liga president hails UEFA

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...