All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

Bayelsa: Satanic agents after me – Fr. Mbaka speaks on viral...

Khad Muhammed
News

Chelsea vs Man Utd: Solskjaer gives condition to make Ighalo move...

Khad Muhammed
News

BUA truck crushes 1 to death in Abuja

Khad Muhammed
News

EPL: Raheem Sterling takes decision on Man City future after Champions...

Khad Muhammed
News

Serie A: Conte reveals why Inter lost 2-1 to Lazio

Khad Muhammed
News

Anambra: Hit-and-run driver kills one

Khad Muhammed
Crime

Man jailed 5 years for defiling minor in Bayelsa

Khad Muhammed
Crime

Police arrest woman for faking blindness, using two children to beg...

Khad Muhammed
News

Amotekun: NBA demands compulsory psychiatric test for operatives

Khad Muhammed
Crime

Katsina: I won’t accept revenge killings – Buhari

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...