All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
Law

EFCC arrests father smuggling hard drug for detained son wanted by...

Khad Muhammed
News

EPL: Real reasons Pogba may leave United

Khad Muhammed
Crime

Alleged drug trafficking: Nigerian on death row in Saudi Arabia discharged,...

Khad Muhammed
News

Van Dijk warned he would never win Ballon d’Or award

Khad Muhammed
News

US Ambassador gives Nigeria conditions to reverse visa ban

Khad Muhammed
News

Bayelsa: APC had no candidate in election involving Lyon, Diri –...

Khad Muhammed
Education

2020 UTME: No admissions outside JAMB CAPS – Education Minister

Khad Muhammed
News

EPL: Solskjaer speaks on Chelsea’s disallowed goals after Man United’s 2-0...

Khad Muhammed
News

EPL: John Terry blasts Rudiger after Chelsea loses 2-0 to Man...

Khad Muhammed
News

EPL: Ighalo makes history after Man United’s 2-0 victory over Chelsea

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...