All stories tagged :

News

Likotoci sun dakatar da shiga yajin aiki a ranar Litinin

Sulaiman Saad
Crime

Bomb Explosion Kills Six Persons In Kastina

Khad Muhammed
News

Ekiti Labour gives 14-day strike notice to Fayemi

Khad Muhammed
Crime

Military kill seven bandits, recover ammunitions, cattle

Khad Muhammed
News

Twitter attack was work of young hacker pals

Khad Muhammed
Law

‘N33bn fraud’: EFCC seeks to nail Mompha as uncle testifies in...

Khad Muhammed
Health

Lagos discharges 42 COVID-19 patients, including 10 foreigners

Khad Muhammed
News

I receive calls, visits over allegations against me – Malami petitions...

Khad Muhammed
News

Mourinho says Spurs must be realistic in their transfer plans

Khad Muhammed
News

I’m ready to apologise to those I offended ― Akeredolu

Khad Muhammed
Crime

Troops kill 7 Armed Bandits, Arrest 6, Recover 30 Motorcycles, others

Khad Muhammed

Featured

Hausa

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Majalisar Ɗinkin Duniya Ta Yi Gargaɗin Yunwa Ga Fiye Da Ƴan...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Mutane 11 sun mutu a wani mummunan hatsarin mota

Sulaiman Saad
Hausa

APC Ba Jam’iyyar Talakawa Ba Ce – Hakeem Baba-Ahmed

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Ana ci gaba da zaman ɗar-ɗar a garuruwan Kauran Fawa da Unguwar Jika, da wasu yankuna a ƙaramar hukumar Ɗan Dume ta Jihar Katsina, bayan wani hari da ake zargin ’yan bindiga ne suka kai, inda aka kashe mutum tara tare da jikkata wasu 13.Harin ya faru ne cikin...