All stories tagged :

News

Najeriya Da Turkiyya Sun Amince Da Kafa Cibiyar Horon Soji

Muhammadu Sabiu
News

Precious Owolabi: Lawan reacts to death of Channels TV reporter, DCP

Khad Muhammed
News

Senator Ndume warns against removal of fuel subsidy

Khad Muhammed
More

Ministerial list: Buhari dumps Dan-Ali, Kachikwu, Audu Ogbe, others

Khad Muhammed
Crime

Shiites: Buhari reacts to killing of Deputy Commissioner of Police, Channels...

Khad Muhammed
News

Pressure mounts on Buhari to fire Service Chiefs

Khad Muhammed
News

Hazard reveals what will happen if Real Madrid don’t win Champions...

Khad Muhammed
News

Rohr speaks on dumping Nigeria for Morocco

Khad Muhammed
News

BREAKING: Buhari finally sends ministerial list to Senate

Khad Muhammed
News

Transfer: What will happen if Aubameyang leaves Arsenal for Man Utd...

Khad Muhammed
News

El-Zakzaky: Proscribe Shi’ite in 7 days – Coalition of Igbo youths...

Khad Muhammed

Featured

Hausa

Ƙasar UAE Ta Fice Daga Ƙungiyar OPEC Bayan Shekaru Sama Da...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Ƙasar Nijar Ta Ƙaddamar Da Sabon Katin Shaidar Ɗan Ƙasa

Muhammadu Sabiu
Hausa

Tinubu Ya Sayi Fom ɗin Nuna Sha’awar Tsayawa Takarar Shugabancin Najeriya...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Gwamna Yusuf Ya Yi Allah-Wadai Da Halayyar Wasu Matasa A Kano

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

Ƙasar UAE Ta Fice Daga Ƙungiyar OPEC Bayan Shekaru Sama Da...

Haɗaɗɗiyar Daular Larabawa (UAE) ta bayyana aniyarta ta ficewa daga ƙungiyar ƙasashe masu arzikin man fetur ta OPEC bayan shafe sama da shekaru 60 tana cikinta.Gwamnatin ƙasar ta ce matakin ya dace da manufofinta na dogon lokaci a ɓangaren tattalin arziƙi da kuma sauye-sauyen da ake samu a harkar...