All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

EPL: Lampard issues stern warning to Chelsea fans

Khad Muhammed
Entertainment

BBNaija: Nelson reveals who would emerge winner

Khad Muhammed
Entertainment

BBNaija: Thelma evicted from Big Brother ‘Pepper Dem’

Khad Muhammed
News

What Rohr said about Iheanacho’s future with Super Eagles

Khad Muhammed
News

Ebonyi: Umahi nominates more commissioners [Full list]

Khad Muhammed
News

AfCFTA: Buhari approves establishment of National Action Committee

Khad Muhammed
News

Transfer: Chelsea midfielder to join another EPL club for £40m

Khad Muhammed
News

Transfer: Man United dump Dybala for Costa

Khad Muhammed
News

Akeredolu blows hot over Ondo Assembly snake invasion, blasts lawmakers

Khad Muhammed
News

Emirates Cup: Dembele nets brace as Lyon defeat Arsenal

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...