All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

PDP rejects another screening of Local Government workers in Kogi

Khad Muhammed
News

Ogun ex-deputy gov, Abdul Rafiu Ogunleye is dead

Khad Muhammed
News

Transfer: Why Real Madrid blocked Bale’s exit after player agreed £1million-per-week...

Khad Muhammed
News

Transfer: Liverpool ready to hijack Arsenal’s deal for Pepe

Khad Muhammed
News

Transfer: Adebayor set for shock Premier League return

Khad Muhammed
Crime

How Nigerian soldier allegedly murdered ‘Big Joe Motors’ driver

Khad Muhammed
News

Imo govt after my daughter, Uloma’s life – Okorocha alleges

Khad Muhammed
News

Transfer: Arsenal asked to complete two major signings before deadline [See...

Khad Muhammed
News

President Tribunal: INEC refuses to produce witnesses against Atiku, PDP

Khad Muhammed
News

Defection: 3,000 APC, ZLP members join PDP in Oyo

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...