All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
More

Nigerians Urge Support For August 5 #RevolutionNow Protests Over Bad Governance

Khad Muhammed
Crime

Terrorists Kill Another 44 People After Murdering 23 During Burial Ceremony

Khad Muhammed
More

Lagos Assembly takes action on Sanwo-Olu’s list of commissioner-nominees

Khad Muhammed
Crime

Uba vs Ubah: What happened at tribunal on Monday

Khad Muhammed
Crime

Abuja property owners risk demolition, prosecution

Khad Muhammed
More

Ministerial screening: You abandoned me – Saraki tells PDP Senators

Khad Muhammed
News

EPL: Klopp reveals favourite club to win Premier League title

Khad Muhammed
News

EPL: De Bruyne sends message to Manchester City’s Rodri

Khad Muhammed
News

Imo women stage protest, give Ihedioha 72 hours to apologize to...

Khad Muhammed
News

Champions League final defeat worst moment of my career – Pochettino

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...