All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

Real Madrid vs Atletico Madrid: Digeo Simeone reacts to 7-3 win,...

Khad Muhammed
News

Transfer: Barcelona defender leaves club

Khad Muhammed
News

Transfer: Man Utd in shock as Lukaku-Dybala swap deal with Juventus

Khad Muhammed
Crime

Guarantor commits suicide, after friend runs away with microfinance loan

Khad Muhammed
Crime

How my brother’s wife stabbed husband, poured hot water on him...

Khad Muhammed
Law

Proscribe Shiite Group In Nigeria Now, Court Tells Buhari’s Government

Khad Muhammed
News

Kogi, Bayelsa Elections: INEC Gives Observer Groups August 30 Deadline To...

Khad Muhammed
Entertainment

BBNaija: Tacha names five possible finalists for N60m prize

Khad Muhammed
News

Transfer: Guardiola hints on hijacking Man Utd’s deal for Maguire

Khad Muhammed
News

EPL: Real reason Arsenal signed Dani Ceballos from Real Madrid emerges

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...