All stories tagged :

News

Likotoci sun dakatar da shiga yajin aiki a ranar Litinin

Sulaiman Saad
News

Arteta sends message to Mourinho over Xhaka’s future

Khad Muhammed
News

APC: It is illegal to hold parallel congresses – Ajimobi warns...

Khad Muhammed
Law

Hushpuppi: Nothing must happen to Abba Kyari – Arewa youths to...

Khad Muhammed
News

30 of 65 private jets in Nigeria owe duties – Customs

Khad Muhammed
Law

Why Saraki was in our office – EFCC

Khad Muhammed
News

One feared killed as Ekiti APC ward congress turns violent

Khad Muhammed
Education

UNIPORT Deputy Vice Chancellor, Prof. Andrew Efemini dies two days after...

Khad Muhammed
News

Nothing can stop APC from winning 2023 elections – Omo-Agege

Khad Muhammed
News

Why Adamawa United failed at NPFL -Team Chairman, Zira

Khad Muhammed
Health

Sickle Cell: Yobe govt seeks enforcement of genotype test before marriage

Khad Muhammed

Featured

Hausa

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Majalisar Ɗinkin Duniya Ta Yi Gargaɗin Yunwa Ga Fiye Da Ƴan...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Mutane 11 sun mutu a wani mummunan hatsarin mota

Sulaiman Saad
Hausa

APC Ba Jam’iyyar Talakawa Ba Ce – Hakeem Baba-Ahmed

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Ana ci gaba da zaman ɗar-ɗar a garuruwan Kauran Fawa da Unguwar Jika, da wasu yankuna a ƙaramar hukumar Ɗan Dume ta Jihar Katsina, bayan wani hari da ake zargin ’yan bindiga ne suka kai, inda aka kashe mutum tara tare da jikkata wasu 13.Harin ya faru ne cikin...