All stories tagged :

News

Likotoci sun dakatar da shiga yajin aiki a ranar Litinin

Sulaiman Saad
Crime

We don’t detain citizens on order of powerful people – DSS...

Khad Muhammed
Health

35 persons test positive for COVID-19 at Ogun NYSC Camp

Khad Muhammed
Entertainment

BBNaija: I’ll get pregnant this year, with or without husband –...

Khad Muhammed
News

PSG offered free agent Messi ‘everything money could buy’

Khad Muhammed
News

Rachel Oniga’s family announces burial date

Khad Muhammed
Law

BREAKING: Court stops AGF, DSS from arresting Sunday Igboho

Khad Muhammed
Health

COVID-19: Fears As 109 National Youth Service Corps Members Test Positive,...

Khad Muhammed
News

Flood sacks residents, destroys businesses in Osogbo [PHOTOS]

Khad Muhammed
News

Kaduna PDP chieftain, Danjuma Sarki condemns postponement of council polls, says...

Khad Muhammed
News

Ballon d’ Or: Countries with most awards in history emerge

Khad Muhammed

Featured

Hausa

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Majalisar Ɗinkin Duniya Ta Yi Gargaɗin Yunwa Ga Fiye Da Ƴan...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Mutane 11 sun mutu a wani mummunan hatsarin mota

Sulaiman Saad
Hausa

APC Ba Jam’iyyar Talakawa Ba Ce – Hakeem Baba-Ahmed

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Ana ci gaba da zaman ɗar-ɗar a garuruwan Kauran Fawa da Unguwar Jika, da wasu yankuna a ƙaramar hukumar Ɗan Dume ta Jihar Katsina, bayan wani hari da ake zargin ’yan bindiga ne suka kai, inda aka kashe mutum tara tare da jikkata wasu 13.Harin ya faru ne cikin...